Thông số kỷ thuật:
- Ký hiệu: XN-JBP100
- Công suất: 100W
- Tấm pin: 6V/20W
- Dung lượng pin: 3,2V/20.000mAh
- Chíp Led SMD 5730 có tổng 256 chip led
- Cấp độ bảo vệ: IP67
- Thời gian sạc : 4-6 giờ có đèn báo dung lượng pin
- Thời gian chiếu sáng từ 12 - 20h
- Chức năng: Điều khiển từ xa, cảm biến ánh sáng
- Kích thước tấm pin poly: 460 x 350 x 17mm
- Chất liệu: Nhôm đúc nguyên khối
- Có đèn báo sạc
- Bảo hành 2 năm
Thông số kỷ thuật:
- Ký hiệu: XN-JBP100
- Công suất: 100W
- Tấm pin: 6V/20W
- Cấp độ bảo vệ: IP67
- Có đèn báo sạc
- Bảo hành 2 năm
Có thể bạn quan tâm
💡 Đèn NLMT: Giải Pháp Hiệu Quả Cho Việc Tiết Kiệm Điện Nhà Bạn
Đèn năng lượng mặt trời 100W: Những lợi ích không thể bỏ qua
Đèn Solar light chính xác ứng dụng trong lĩnh vực nào?
4 cách giúp bạn mua đèn Solar Light không lo hàng kém chất lượng
Đèn Solar Light 100W Giải Pháp Tiết Kiệm Năng Lượng Hiệu Quả
Đèn NLMT Solar Light 100W Tiết Kiệm Tiền Điện Hiệu Quả
Đèn NLMT 100w Công Nghệ Chiếu Sáng Hiện Đại
Sản phẩm liên quan
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời Giá Rẻ FSW 1000W
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 400W Cao Cấp Roiled 5.0 – Chuyên Dùng Cho Công Trình
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 4 Ô FSW 500W – 3 Chế Độ Ánh Sáng
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 4 Ô FSW 100W – Chiếu Sáng Hiệu Quả Với 3 Chế Độ Ánh Sáng
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 4 Ô TR-200W
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 400W TC-400 Giá Tốt
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 200W TC-200 Giá Tốt
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời TC-300W
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời FSW 500W
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 100W TC-100 Giá Tốt
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 60W Giá Rẻ, Pin To
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 400W Cao Cấp Roiled TF-400W