Thông số kỷ thuật:
- Ký hiệu: XN-JBP300
- Công suất: 300W
- Tấm pin: 6V/30W
- Dung lượng pin: 3,2V/30.000mAh
- Chíp Led SMD 5730 có tổng 780 chip led
- Cấp độ bảo vệ: IP67
- Thời gian sạc : 4-6 giờ có đèn báo dung lượng pin
- Thời gian chiếu sáng từ 12 - 20h
- Chức năng: Điều khiển từ xa, cảm biến ánh sáng
- Kích thước tấm pin poly: 600 x 350 x 17mm
- Chất liệu: Nhôm đúc nguyên khối
- Có đèn báo sạc
- Bảo hành 2 năm
Thông số kỷ thuật:
- Ký hiệu: XN-JBP300
- Công suất: 300W
- Tấm pin: 6V/30W
- Cấp độ bảo vệ: IP67
- Có đèn báo sạc
- Bảo hành 2 năm
Có thể bạn quan tâm
💡 Giải Pháp Hiệu Quả Cho Sân Vườn: Nên Lắp Loại Đèn Năng Lượng Mặt Trời Như Thế Nào?
💡 Đèn NLMT: Giải Pháp Hiệu Quả Cho Việc Tiết Kiệm Điện Nhà Bạn
☀️ Đèn NLMT 200W Loại Nào Sáng Nguyên Đêm? Giải Pháp Chiếu Sáng Siêu Bền!
Đèn năng lượng mặt trời 100W: Những mẫu đèn được yêu thích nhất
Đèn năng lượng mặt trời 100W: Tìm hiểu về công nghệ và hiệu suất
Đèn năng lượng mặt trời 100W: Thông số kỹ thuật và ưu điểm nổi bật
4 cách giúp bạn mua đèn Solar Light không lo hàng kém chất lượng
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 300W Giải Pháp Chiếu Sáng Hiệu Quả
Sản phẩm liên quan
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời Giá Rẻ FSW 1000W
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 400W Cao Cấp Roiled 5.0 – Chuyên Dùng Cho Công Trình
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 4 Ô FSW 500W – 3 Chế Độ Ánh Sáng
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 4 Ô FSW 100W – Chiếu Sáng Hiệu Quả Với 3 Chế Độ Ánh Sáng
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 4 Ô TR-200W
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 400W TC-400 Giá Tốt
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 200W TC-200 Giá Tốt
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời TC-300W
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời FSW 500W
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 100W TC-100 Giá Tốt
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 60W Giá Rẻ, Pin To
Đèn Pha Năng Lượng Mặt Trời 400W Cao Cấp Roiled TF-400W